Mô tả
| Bộ VXL | : Core i5 1340P 1.9GHz |
| Bộ nhớ RAM | : 16Gb (2x8Gb) DDR4 3200 |
| Ổ cứng | : 512GB SSD |
| Card màn hình | : VGA onboard – Intel Iris Xe Graphics |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch FHD OLED |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x Headphone/Headset 1x DC-in |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Kích thước | : 35.97 x 23.25 x 1.79 ~ 1.79 cm |
| Màu sắc | : Bạc |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | : Core i5 |
| Công nghệ CPU | : Core i5 Raptor Lake |
| Mã CPU | : 1340P |
| Tốc độ CPU | : 1.9 GHz |
| Tần số turbo tối đa | : Up to 4.6 GHz |
| Số lõi CPU | : 12 |
| Số luồng | : 16 |
| Bộ nhớ đệm | : 12Mb Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | : 16Gb (2x8Gb) |
| Loại RAM | : DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | : 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | : 16GB |
| Khe cắm RAM | : 1 |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | : 512GB |
| Loại ổ cứng | : SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | : M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | : 1 khay M2 |
| Card đồ họa | : Intel Iris Xe Graphics |
| Card tích hợp | : VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | : 15.6inch FHD OLED |
| Độ phân giải | : Full HD (1920×1080) |
| Tần số quét | : 60HZ |
| Công nghệ màn hình | : OLED |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | : Wi-Fi 6(802.11ax)+Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | : |
| Cổng giao tiếp | : 1x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 1x HDMI 1.4 1x 3.5mm Combo Audio Jack 1x Headphone/Headset 1x DC-in |
| Tính năng | |
| Webcam | : Có |
| Đèn bàn phím | : Đang cập nhật |
| Tính năng đặc biệt | : Nhận dạng vân tay |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | : Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | : 3cell |
| Kích thước | : 35.97 x 23.25 x 1.79 ~ 1.79 cm |
| Trọng lượng | : 1,7kg |
| Màu sắc | : Bạc |
| Chất liệu | : Vỏ nhôm |




